O’Farm Sum Vầy

Set quà O’Farm Sum Vầy là sự kết hợp hoàn hảo từ HTX Hoa Nghĩa Hiệp. Bộ quà gồm trà thảo mộc, bột hoa hồng OCOP và 3 loại hạt dinh dưỡng cao cấp. Thiết kế hộp đỏ sang trọng mang thông điệp ấm áp và sung túc. Đây là món quà sức khỏe ý nghĩa cho gia đình và đối tác.

600.000 ₫

Sản phẩm handmade

 Vùng nguyên liệu hữu cơ tại làng hoa

 Hoàn toàn thiên nhiên

 An toàn sức khỏe

 Thân thiện môi trường

QR Ofarmfood

QR Code Ofarmfood

Set quà O’Farm Sum Vầy – Trà thảo mộc & Hạt dinh dưỡng

Set quà O’Farm Sum Vầy mang đến lời chúc bình an và sung túc từ HTX Hoa Nghĩa Hiệp. Bộ sản phẩm kết hợp giữa các dòng trà thảo mộc thanh mát và hạt dinh dưỡng giòn ngon. Món quà gửi trao sự quan tâm tinh tế đến người nhận.

Sản phẩm được đóng gói trong hộp quà màu đỏ rực rỡ. Thiết kế cứng cáp và sang trọng thích hợp làm quà biếu trong các dịp đặc biệt.

Điểm nổi bật của Set quà O’Farm Sum Vầy

Bộ sản phẩm sở hữu nhiều ưu điểm vượt trội cho trải nghiệm trọn vẹn:

  • Sản phẩm chính hãng: Trực tiếp sản xuất và tuyển chọn bởi HTX Hoa Nghĩa Hiệp.

  • Đạt chuẩn OCOP: Bột hoa hồng vinh dự đạt chứng nhận OCOP 3 sao cao cấp.

  • Cân bằng dinh dưỡng: Kết hợp hoàn hảo giữa trà thanh nhiệt và các loại hạt bổ dưỡng.

  • Bao bì chỉn chu: Hộp quà màu đỏ may mắn, sắp xếp ngay ngắn và đẹp mắt.

Thành phần chi tiết trong Set quà O’Farm Sum Vầy

Bộ Set quà O’Farm Sum Vầy bao gồm 6 sản phẩm cao cấp:

  • 01 Hộp Trà Thảo Mộc O’Farm (12 túi x 7g – KLT 84g): Trà hoa cao cấp từ làng hoa Nghĩa Hiệp giúp thư giãn.

  • 01 Hộp Bột Hoa Hồng O’Farm (25 túi x 2g – KLT 50g): Sản phẩm OCOP 100% tự nhiên, dưỡng nhan hiệu quả.

  • 01 Hộp Trà Bồ Công Anh O’Farm (20 túi x 2g – KLT 40g): Trà thảo mộc giúp mát gan, thanh nhiệt và kháng khuẩn.

  • 01 Hũ Hạt Điều Rang Muối O’Farm: Vị giòn rụm, đậm đà thơm ngon.

  • 01 Hũ Hạt Dẻ Cười O’Farm: Hạt sấy tự nhiên, giàu dinh dưỡng cho sức khỏe.

  • 01 Hũ Hạnh Nhân Rang Bơ O’Farm: Vị béo bùi, thơm hương bơ đặc trưng.

Bạn có thể tìm hiểu thêm các bộ set quà tặng trà O’Farm để chọn sản phẩm ưng ý.

Món quà trọn vẹn tình thân và tri ân

Set quà O’Farm Sum Vầy tạo không khí ấm cúng cho những buổi trò chuyện. Vị trà thơm cùng hạt giòn bùi giúp moments gặp gỡ thêm gắn kết.

Sản phẩm rất phù hợp làm quà tặng lễ Tết, sinh nhật hoặc tri ân khách hàng.

Hãy liên hệ ngay trang liên hệ O’Farm để nhận ưu đãi và tư vấn chi tiết!

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “O’Farm Sum Vầy”

Good quality.The product is firmly packed.Good service.Very well worth the money.Very fast delivery.

O’Farm Sum Vầy